7 Các câu trả lời

Super Mum

ไม่ต้องกังวลค่ะ ของเค้าคลอด 42 w พอดีเลย ไม่มีอาการเหมือนกันค่ะ น้ำคล้ำแตก ตอนหมอตรวจปากมดลูก ค่ะ

กังวนเหมือนกันค่ะเลยกำหนดคลอดวันที่14กันยายนเเล้วตอนนี้41วีคเเล้วยังไม่มีอาการใดๆ

40 4เหมือนกันจ้า กังวลที่สุด ไม่มีอาการอะไรเลยเหมือนกันเเม่ อยากคลอดเองไม่อยากผ่า

41วีคแล้วยัวเงียบอยู่เลย19นี้หมอให้นอนเร่งคลอด

40 3ยังไม่มีอาการอะไรเหมือนกันค่ะแอบกังวลยู

เหมือนกันเลยค่ะ คุณแม่ได้ไปหาหมอหรือยังคะ

ไปหาหมอพึ่งกลับมาเมื่อกี้ค่ะ หมอติดเครื่องnst และตรวจภายใน จกไป1ทีปากมดลูกเปิด1เซน แล้วส่งตัวไปอีกโรงบาลนึงเพราะเกินกำหนดคลอดแล้วที่นี่เครื่องมือไม่พร้อม โดนจกไปตอนนี้ก็ไม่มีอาการปวดท้องอะไร หมอนัดไปอีกวันจันทร์

สู้นะแม่

Câu hỏi liên quan