40 Các câu trả lời

38 3 ค่ะ ตั้งใจคลอดธรรมชาติ โดนยาเร่งแต่ปากมดลูกไม่เปิดเพิ่ม หมอเลยสั่งผ่าค่ะ เจ็บ 2 ต่อเลยงับ

กลัวเเบบนี้ที่สุดเลย

บ้านนี้38+6ค่ะ คลอดธรรมชาตินอนรอปากมดลูกเปิดทรมานมากค่ะพอน้องออกโล่งเลย 💖

ทรมานเเบบทนได้มั้ยคะ มีอาการปวดเเบบไหน กลัวมากเลย🥹

กำหนดคลอดเมื่อไรค่ะ บ้านนี้24กันยา ยังเงียบยุ่เลยค่ะ เเอบกลัวลึกๆ ทัองเเรกค่ะ

26ก.ย.ค่ะ

บ้านนี้เพิ่ง 24 วีคเองตื่นเต้นแทนแม่เลยค่ะอยากเห็นหน้าลูกแล้ว🤣🤣 สู้ๆนะคะ

ประสบการนะค่ะท้องแรก39 ท้อง2 40เลยค่ะโชคดีที่น้องไม่รีบรอลุ้นท้อง3จ้า

ของเรา 39 วีคค่ะ ปวดท้อง 8 ชั่วโมง พอน้ำคร่ำแตกเบ่งไม่นานออกมาเลยค่ะ

39+ผ่าคลอดค่ะน้องไม่กลับหัว.เเต่ออกมาก็สมบูรณ์ กินเก่ง.ไม่งอเเง.

บ้านนี้ท้องแรกคลอดตอน38+3ค่ะ ตอนนี้ท้องสองค่ะ37+5ยังไม่คลอดค่ะ😊

บ้านนี้คลอดท้องแรก38+3 ปวดฉี่ๆ2ชมไม่หายไปหาหมอปากมดลูกเปิด8เซนจ้า

บ้านนี้นัดผ่าวันที่8ค่ะ ตื่นเต้นมากๆค่ะท้องแรก 39วีค