3 Các câu trả lời

แม่บ้านนี้ ก็เป็นค่ะ น้อง ตอนนี้ 1ด 3วัน อล้วค่ะ ช่วง 3อาทิตย์แรกกินยอนหลับเปนเวลา 2-3ช.ม ดีค่ะ แต่พอมาเข้า อาทิตย์ที่ 4 ก่อนจะ 1เดือน คือ งอแง ตินตื่น ช่วง 5ทุ่ม ยันตีสี่ตีห้า บางวันเช้าเลยค่ะ ร้อง แบบ น่าจะไม่สบายตัว ไม่สบายท้องค่ะ หรือไม่ให้แม่สังเกตุ ว่า แพมเพิร์สน้องแฉะไหม ถ้าแฉะเปียกก็รีบเปลี่ยนเลยค่ะ. ลูกเราร้อง แต่ไม่ นานมาก พอเข้าเต้าก็เงียบ หลับแต่วางก็ร้อง ค่ะ แล้วนอน ตื่นบ่อยททักๆ15-30นาที เลย เปนอยุ่ 4-7วันติดเลยค่ะ เราว่าน้องอาจจะยังปรับตัวไม่ได้

เป็นแบบนี้เลยค่ะ

น้องร้อนค่ะบ้านนี้ก็เป็น แม่อาบน้ำให้เช้ากลางวันเย็นเลยค่ะ

น่าจะมีส่วนค่ะ ขอบคุณค่ะ

อาจจะไม่สบายตัว 3เดือนแรกคืออุ้มให้เยอะที่สุดค่ะ

ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะแม่