7 Các câu trả lời

ลองราคาถูกๆ กล่องเล็กๆก่อนค่ะ ถ้ากินแล้วไม่อ้วก อึไม่แข็ง ไม่งอแงท้องอืด ค่อยซื้อกล่องใหญ่ค่ะ แนะนำให้น้องเข้าเต้าบ่อยๆ ดูดนานเท่าที่เค้าต้องการเลยค่ะ ยิ่งดูดยิ่งกระตุ้น นมระบายออกได้ก็จะผลิตเพิ่มขึ้นค่ะ ดื่มน้ำเยอะๆ ทานอาหารหลากหลาย พวกน้ำขิง หัวปลี ฟักทอง มีทุกมื้อเลยค่ะ

ขอเราให้น้องกินนมผงแต่เกิดเลย เราให้กิน S26สีทอง แต่ขึ้นอยู่กับเด็กแต่ละคนจะทานถูกไหม แนะนำซื้อกล่องเล็กมาลองค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ตอนนมมาน้อยให้ลูกกิน S26 สีทองสำหรับเด็กแรกเกิดค่ะ มีสารอาหารใกล้เคียงนมแม่มากที่สุด

ลองซื้อกล่องเล็กของ s26 สีทองมาให้น้องทานก่อนค่ะ สารอาหารคล้ายนมแม่ค่ะ

ลองดูแล้คก่อนน่ะค่ะ ราคาถูก้ราก็ให้ลูกทาน ช่วงน้ำนมไม่มา ราคาก็ถูก

ซื้อยี่ห้อไหนได้หมดคะแม่ สังเกตอึน้องคะ น้องอึง่ายไม่เป็นก้อน

เอนฟาค่ะ

Câu hỏi liên quan