5 Các câu trả lời

ลูกบ้านนี้ก็กินอยู่ค่ะ ดีที่น้องกินให้ไม่งั้นคงแง่มากๆ นมสำหรับเด็กแพ้นมวัวยี่ห้ออื่นแพงมากๆ

หมอบอกยี่ห้อนี้ดีสุด​ แต่มันขมมาก

VIP Member

รู้ได้ยังไงคะว่าลูกเราจะแพ้นมวัวอ่ะค่ะ ตอนนี้ลูกเราเดือนนึงค่ะ จะได้ลองสังเกตุดูค่ะ

หมอบอก​ มีผื่นขึ้นค่ะ หายใจครืดคราด ขี้มีเลือด เราต้องคอยสังเกตอาการค่ะ

นมแพะ DG ค่ะ กินดี แต่แอบแพงนิด แต่ถ้าแม่โอเค ก็ซื้อเลยค่ะ

เห็นหมอบอกว่าถ้าแพ้นมวัว​ นมแพะก็จะแพ้เหมือนกัน

ลูกคนโตเราก้อแพ้นมวัวเลย เปลี่ยนเป็นนมผงตราหมีค่ะ

แล้วนมตรามีทำมาจากนมวัวไหมค่ะ

เราให้ลูกกินนมแพะ DG

กินแล้วผื่นหายไหมค่ะ

Câu hỏi liên quan