4 Các câu trả lời

น้องบ้านนี้ก็เป็นเหมือนกันค่ะจุกหลอกช่วยได้อยู่นะคะแล้วก็ให้เค้ากินนมครั้งละไม่เกิน3ออนค่ะมาตราฐานแค่2ออนตอนนี้น้องดีขึ้นแล้วค่ะ

ขอบคุณค่ะ

ถ้ากินจนอ้วกคือ over feeding ค่ะแม่ ร้องเพราะอยากดูดค่ะ จุกหลอกช่วยคุณแม่ได้ค่ะ

น้องไม่ดูดเลยค่ะ เปลี่ยนหลายยี่ห้อล่ะ เอาลิ้นดันออก

ร้องเวลาเดิมๆคืออาการโคลิคค่ะแม่ ร้องไม่ได้แปลว่าหิวเสมอไปนะคะ

ขอบคุนค่ะ

กินจนอ้วกน่าจะกินเยอะไปแล้วนะคะ หาจุกหลอกให้ดูดค่ะ

พยามให้ดูดจุกหลอกยุค่ะ แต่น้องเอาลิ้นดันออกตลอด

Câu hỏi liên quan