4 Các câu trả lời

ติดมือค่ะ ยายอุ้มกล่อมแซ่บกว่าแม่น้องเลยชอบให้ยายกล่อม ปกติค่ะแม่บ้านนี้ก็ติดยาย แค่ได้ยินเสียงก็เงียบกริบเลย 😂 แต่กับแม่นี่ทั้งร้องทั้งกรี๊ดไม่ฟังอะไรทั้งนั้น ท่าไหนก็ไม่เอา แต่พอหิวมารักแม่ที่ซู๊ดดดดด 55555

เหมือนกันเลยค่ะ

อันนี้ความเชื่อส่วนบุคคลนะคะ คงเป็นคนรักขายยายชาติก่อนมีบุญสัมพันธ์กันมามาก เลยติดยาย

น้ำหนักมือ น้ำเสียง กลิ่น ก็มีส่วนค่ะ ลองเอาเสื้อคุณยายมาสวมดู สู้ๆค่ะคุณแม่ 😅

น้ำเสียง และ กลิ่น ค่ะ แม่ แล้วก็มือคนอุ้ม

น้ำเสียงแม่เบานุ่มสุดแล้วค่ะยายเป็นเสียงดังค่ะ

Câu hỏi liên quan