15 Các câu trả lời

38+6ค่ะลุ้นทุกวันอยากให้ออกมาเต็มที่แล้วแต่ยังเงียบอยู่รอต่อไป5555

รออีก9วันเหมือนกันจ้าลุ้นจังแล้ว ขอให้คลอดง่ายๆน่ะค่ะ

รอเหมือนกันค่ะ 38+3 ยังเงียบๆอยู่เลยคะลุ้นทุกวันคะ❤️

เป็นเหมือนกันค่ะ37+5รอลุ้นทุกวันอยากให้ออกมาแล้ว

☺️☺️☺️

VIP Member

38+2ค่ะ ใกล้ๆกันเลย แข็งแรงทั้งแม่และตัวน้อยนะค่ะ

บ้านนี้39+6wเหลืออีก1วัน รู้สึกว่านานมาก55555

สู้ๆไปด้วยกันนะคะ

VIP Member

39+1 รอทุกวันเลยแม่ ยังไม่มีอาการอะไรเลย

สู้ๆไปด้วยกันจร้า

เป็นเหมือนกันค่ะลุ้นกว่าหวยอีก☺️☺️

☺️☺️☺️☺️

38+5รอเหมือนกันแม่อยากออกมากๆแล้ว😅

รอๆลุ้นกันค่ะ

39 w ยังไม่มีอาการอะไรเลยค่ะแม่🤣

ขอให้คลอดง่ายๆนะคะ