22 Các câu trả lời

ไปหาหมอดีแล้วค่ะ​ ลูกเราก็จี้สะดือเพราะตอนสะดือหลุดยังมีติ่งหลงเหลือหมอเลยต้องจี้​ 2​วันแรกแฉะและดูน่ากลัวมาก​ ถามหมอบอกเป็นปกติ​ 7​ วันสะดือเริ่มแห้งเป็นปกติค่ะ

ลูกผมเคยเป็นครับ สะดือเลือดออกเยอะมาก ไปให้หมอจี้แล้ว กลับก็ยังไม่หาย ไปหาหมอเด็ก ที่คลีนิค หมอให้ยามาทา2วันหายเลย ดีมากๆ (หมอประทีปพัทยา)ครับ

พาน้องไปหาหมอมาเมื่อวานแล้วครับ หมอบอกเลือดออกคือปกติครับ แล้วผื่นก็ให้ยามาทาครับ (ผมแอบคิดในใจไม่น่าพาลูกไปจี้สะดือเลย)

ขอบคุณครับ ตอนที่ถามนั้นน่าจะ1-2เดือนนะครับหมอบอกน้องแพ้แอลกอฮอลครับ แต่ตอนนี้ 7 เดือนแล้วครับ หายมานานแล้วครับ 😁😁

น่าชังจังเลยคะ

คนเป็นพ่อแม่ต้องกังวลเป็นเรื่องธรรมดาค่ะ ขอให้น้องหายไว้ๆนะคะ ถ้าไม่มั่นใจไปหาหมออีกรอบก็ได้ค่ะ

บูกผมก็เป็นครับ แต่ตอนนี้หายดีแล้ว อย฿พัทยา ไปหาหมอประทีบ หมอให้ครีมมาทา สองวันหายเลย

หาหมอแล้วขอให้หายไวๆนะค่ะ สาวน้อย ช่วงนี้ก็อาบน้ำอย่างเดียวไม่ต้องใช้สบู่ไปก่อนค่ะ

สู้ๆ ค่ะคุณพ่อ

หาหมอเลยค่ะพ่อ ไม่รู้ว่าน้องเป้นอะไรปล่อยไว้จะอันตรายนะค่ะ หายไวๆนะคะ

ลูกสาวไปจี้เหมือนกันแต่หมอให้แค่ เช็ดซับธรรมดา ไม่ได้บอกให้คว้านนะ

ทำไมถึงจี้ออกคะ อันนี้ไม่ทราบจริงๆต้องขอโทษด้วยนะคะ

สะดือไม่แห้งครับ

Câu hỏi liên quan