25 Các câu trả lời

บ้านนี้ด้วยค่ะแค่1เดือน2วันก้ดื้อแล้วรู้มากด้วยเดี๋ยวนี้ก้นอนยากมากค่ะ5555😂

บ้านนี้ด้วยจ้าา ดื้อตั้งแต่เล็กๆ ไม่รู้โตมาจะไปฟาดหัวใครเขา😅😅

น้องออมสิน 2 เดือน 6 วัน ขอให้ได้คุยโม้ก็พอใจคุยเก่งมาก 555

บ้านนี้ทั้งดื้อทั้งซนค่ะวันๆแม่นิจะเป็นประสาท555+

บ้านนี้ดื้อมากเลยคะกลางคืนไม่หลับไม่นอนเลยคะ

บ้านนี้ทั้งดื้อทั้งรู้มาก กวนสุดๆไปเลยจ้า

บ้านนี้กินไก่อย่างเดียวเลยค่ะ ของโปรด

บ้านนี้ค่ะ ทั้งดื้อทั้งซน. สองพี่น้อง

ดื้อมากค้าาา...ไม่ยอมหลับไม่ยอมนอนเลย😆

แก้ม

นี้ก็ดื้อมากคะ ปลำจะจับขนมมากิน