75 Các câu trả lời

บ้านนี้ค่ะ 34w ตอนเช้าจะไม่ค่อยโก่งตัว จะเน้นดิ้นเบาๆ แต่ตอนกลางคืนน้องคึกค่ะ โก่งตัวบ่อย ดิ้นแรงมากเจ็บด้วย555 ยิ่งดึกยิ่งคึกเลยค่ะ โก่งตัวเยอะมากจนตกใจเลยค่ะบางครั้ง

คึกมาก จนเรานอนไม่หลับค่ะ เลยชวนคุยสะเลย5555 ชวนคุยได้สักพักน้องหนีหลับไปก่อน เหลือเราคนเดียวเลยค่ะ55

ตอนนี้36วีค3วัน นอนไม่ได้เลยค่ะ นอนตะแคงก็เจ็บแบบจุกๆค่ะ เหมือนลูกไหลไปกองไว้ พอนอนหงายก็หายใจไม่ออก ทุกวันนี้นั่งหลับเอาค่ะ555

แม่ๆบ้านใหนเป็นมั้งค่ะ กลางคนจะนอนไม่หลับ พอหลับก็กึงหลับกึงตื่น อาศัยหลับกลางวันเอาค่ะ และเจ็บๆช่วงใต้ลาวนมตรงซิโครงมากค่ะ

ยิ่งดึกยิ่งคึก ทั้งดิ้นทั้งโก่งตัวเลยค่ะ ท้องไม่เป็นทรงสักที แต่ก็รู้สึกดีนะคะ เห็นเค้าซนตั้งแต่ในท้อง แม้แม่จะอึดอัดเป็นบางที😄😄

35W เจอทุกแบบค่ะ โก่งตัว ยืดตัว เตะถีบโชว์เท้าน้อยๆ แต่ดีที่กลางคืนแม่หลับเธอก็หลับ ตอนเช้าแม่ต้องปลุก มีลุ้นทุกวันกลัวไม่ดิ้น

VIP Member

เปนบ่อยเหมือนกันค่ะ 33week แล้ว ในภาพคือโก่งตัว+ท้องแข็ง พอคลายน้องก้ดิ้นค่ะ อิแม่ต้องรีบไปฉี่ทุกครั้งเลย

บ้านนี้32วีคแล้วค่ะ ลูกไม่โก่งตัว แต่ชอบเหยียดแขนเหยียดขาค่ะ อึดอัดมากค่ะ และลูกตัวใหญ่ด้วย 😄😂

32 w ชอบโก่งตัวเก่งและบ่อยมาก ดิ้นน้อยแถบนับไม่ได้เลย ต้องตั้งใจจับการดิ้นของน้องแบบจริงจัง

เหมือนกันเลยค่ะแม่ แอบกังวลนิดหน่อย

เป็นค่ะ..บ่อยมากด้วยทั้งกลางวัน กลางคืน โก่งตัวท้องแข็ง เตะถีบกระตุกบางทีแม่ตกใจเลยค่ะ33 w+

โก่งเหมือนกันค่ะ ชอบคึกคะนองตอนกลางคืน กว่าจะนิ่งหลับได้ แม่ต้องเปิดเพลงให้ฟังคะ