6 Các câu trả lời

บ้านนี้ 38w+6d ยังเงียบอยู่เลยค่ะ แต่ตอนไปตามนัดหมอ(38w+5d)หมอตรวจภายใน ปากมดลูกเปิด2เซน แต่เราดันไม่มีอาการปวดท้องเหมือนจะคลอดน้องเลยค่ะ มีแต่หน่วงๆท้อง ปวดจื้ดๆตึงๆ ท้องแข็งแต่ไม่บ่อย หมอเลยให้กลับมารอที่บ้านค่ะ รอลุ้นต่อไปว่าน้องจะออกมาเจอเราตอนไหน ตื่นเต้นมาก555

บ้านนี้หมอนัดผ่าคลอด40week ค่ะ อยากแตกแร้วเหมือนกันค่ะ

VIP Member

บ้านนี้37+5W ก็อยากแตกแล้วเหมือนกันคะ ลุ้นอยู่ทุกวันน

38w 1 d ค่ะ อยากแตกมากแต่ยังเงียบยุเลยค่ะ

36วีคแล้วค่ะก้ออยากแตกเหมือนกันค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ 37 w อยากแตกแล้วเหมือนกัน 😅

Câu hỏi liên quan