12 Các câu trả lời

พาไปหาหมอค่ะ. ที่จิงควรพาไปตั้งแต่น้องอ้วกครั้งแรกแล้วนะค่ะ นมที่ทานเป็นนมแม่หรือนมผงค่ะ. แล้วก็ให้กินแต่ละครั้งกี่ออนค่ะ จับน้องเรอหลังกินเสร็จไหมค่ะ ให้กินอะไรเข้าไปด้วยหรือเปล่าค่ะ. เด็กอายุกี่เดือนแล้วค่ะคุณแม่

ทานนมตราหมีจ้าตั้งแต่6เดือนตอนนี้จะ8 เดือนแล้วจ้า...

ถ้าไม่ท้องเสียก็ลำใส้ติดเชื่อค่ะ บ้านนี้เคยเป็นรีบไปหาหมอนะค่ะ ระวังน้องช๊อก เอาน้ำเกลือแร่ให้ดื่มค่ะ เกิดจากการกินอาหารค่ะ ไม่ทราบน้องกินอะไรมาค่ะ

ไวรัสลงกระเพาะมั้ยคะ ลูกสาวเป็นบ่อย ถ่ายเหลว อ้วก รีบไปหาหมอค่ะระวังน้องร่างกายขาดน้ำ

ใช่ค่ะไปหาหมอมาแล้วให้แค่เหลือแร่..ยาลอไข้แก้ไอ

VIP Member

น้องท้องเสียรึป่าวคะ คุณแม่พาหาหมอยังคะ น้องเป็นไงบ้าง ขอให้น้องหายเร็วๆนะคะ

อ่อค่ะ ขอให้น้องหายไวๆนะคะ

น้องเป็นหนักขนาดนี้รีบพาน้องไปหาหมอเถอะค่ะคุณแม่อย่ามัวมาโพสถามอยู่เลย

จ้าไปมาแล้วจ้า

พาไปหมอได้แล้วค่ะ อันตรายมากแล้วนะคะ

พาน้องไปหาหมอนะคะ อาการน่าเป็นห่วงมาก

ไปมาแล้วจ้าขอบคุณนะค่ะทีแรกไม่ได้พาไปเห็นแม่สามีบอกว่าน้องกำลังถ่ายตัวจะคานก็เลยเฉย

ปล่อยได้ยังไงขนาดนั้น

แม่สามีบอกไม่เปนไนกำลังถ่ายตัวเราเลยไม่ได้อะไรแต่เมื่อเช้าไปมาแล้วจ้า

ไปหาหมอเลยค่ะแม่

หาหมอหรือยังคะ

Câu hỏi liên quan