13 Các câu trả lời

ใช้เครื่องช่วยตอนคลอดใช่มั้ยคะ จะค่อยๆยุบค่ะบ้านนี้ก็ตอนคลอดนี่ยาวกว่านี้คะทุกวันนี้ 6 เดือนก็ปกติล่ะคะ ต้องใช้เวลาคะประมานสองสามเดือนก็ดีขึ้นเยอะแต่จะไม่เรียบไปซะทีเดียว

หัวน้องสวยเหมือนคลอดปกติเลยคะแม่

เคยถามหมอ หมอบอกประมาณ 6-7 วันจะค่อย ๆ หายไปเองค่ะ แต่จากที่ถามหลาย ๆ คนคือ ไม่หายค่ะ

หายค่ะแต่แม่ต้องใจเย็นๆหลายเดือนอยู่กว่ากระโหลกจะเคลื่อนที่ปิดดี

หายค่ะเห็นหลานสาวโดนดูดหัวนี่ยาวมากค่ะตอนนี้เหรอคะหัวงอนสวยมากเลย

ขอบคุณคะ😃

หายค่ะ​ หลานก็ดูดออกหัวยาว​ โตมาก็หายค่ะ

หายค่ะ เคยเห็นบุ๋มกว่านี้ก็หายค่ะ

ขอบคุนค้า

หายค่ะ น้องก้อโดนดูดออกมาค่ะ

ของน้อง 2 เดือนถึงจะหายค่ะ เเล้วเเต่ ความโดนเครื่องดูดมากดูน่อยนะค่ะ ขอให้น้องหายไวๆๆนะค่ะ

Super Mum

เดี๋ยว​ก็​หายค่ะแม่ 😁

เดี๋ยวก้อหายค่ะแม่

หายค่ะ คลอดนานยังคะ

ตอนนี้น้อง2เดือน15วันคะ

Câu hỏi liên quan