62 Các câu trả lời

VIP Member

สิงหาค่ะ14+2รอลุ้นเหมือนกันค่ะ

รอ 16วีคค่ะแม่ ตอนนี้ยังไม่ชัด

อยากได้ผู้หญิงเหมือนกันเลยค่ะ

ขอให้สมหวังนะคะ ลุ้นๆค่ะ

1 สิงหาค่ะ ตอนนี้ 16 w ได้ผู้ชายค่ะ

แข็งแรงๆนะคะ😀

คลอด 22สิงหาคม 13w5วัน แล้วค่ะ

12สิงหาค่ะ 14wยังไม่ได้ซาวด์เลย

ของเราซาวทุกครั้งที่พบหมอค่ะ ขอหมอซาวด้วยแหละแม่ 😆😆

สิงหาเหมือนกันคะ 13 วีคแร้ว

ไม่มีรูปที่เห็นเพศเลยค่ะ

ตอนซาว 15 วีคค่ะ รู้เพศแล้วค่ะ น้องอ้าขาโชว์มาเลย ผช.ค่ะ คลอด 10 สิงหาคมคม ซาวที่คลีนิคค่ะ หมอให้ดูทุกมุมเลยค่ะ

สิงหาเหมือนกันค่ะ ลุ้นๆ

VIP Member

รอ16-20วีคถึงจะทราบเพศค่ะแม่

ขอให้สมหวังนะคะ บ้านนี้ได้ชาย2แล้ว ท้องนี้ก้ลุ้นลูกสาว ผลออกมาชายอีกคน หมอบอกตั้งทีมตะกร้อได้เลยค่ะ😂