39 Các câu trả lời

บ้านนี้26มีนาจ้าคลอดเองแต่ยังไม่มีวี่แววเลยจ้าเงียบมากๆ😂✌️

ตื่นเต้นสุดๆเลยค่ะ

อายุครรภ์เท่ากันเลยทำไมกำหนด17มีนาค่ะแม่บ้านนี้21มีนาค่ะ

VIP Member

กำหนดแม่จริง17มีนาเหมือนกัน แต่แอบแตกตั้งแต่27กุมพาแล้ว

บ้านนี้ กำหนดคลอด 23มี.ค. เริ่มเจ็บท้องเตือนแล้วค่ะ

บ้านนี้กำหนดคลอด15มีนาตอนนี้ยังไม่มีอาการเลย😓

ลุ้นอย่างเดียวเลยค่ะ😆

กำหนดแรก27มีนากำหนดใหม่10เมษาลุ้นจะออกกำหนดไหน

หมอซาวด์ดูน้องในท้องแล้วเปลื่ยนกำหนดจ้า

ทีมมีนาค่ะ หมอนัดผ่า 21 นี้แล้วค่า ตื่นเต้นมากๆ

ค่าขอบคุณมากๆเลยนะคะ🥰

บ้านนี้กำหนด22 มีนา 39+1 อยากแตกแล้วจ้าาาาา 👶💓

22มีนากำหนดคลอด วันที่11มีนาดันแตกก่อนละจ้า

น่ารักน่าชังมากค่ะ😍

VIP Member

บ้านนี้ นัดผ่าคลอด20 นี้จ้าตื่นเต้นนนน🥰