40 Các câu trả lời

ไม่ลอกค่ะ ลานไม่ขยายด้วย ปกติหัวนมใหญ่อยู่แล้ว ก็เท่าเติมเลย ขยายแต่เต้า แตกน่ากลัวมาก ท้องไม่แตก นมแตกแทน แต่หัวนมลอกค่ะ เพราะน้ำนมเริ่มไหล ต้องคอยเอาผ้าชุบน้ำเช็ด กลัวหัวนมตัน ตอนนี้ 30+6w

ของเราลอกที่หัวนมค่ะ เป็นขุย อ่านดูในเน็ตเค้าบอกว่าเป็นเพราะหัวนมขยายใหญ่ขึ้นค่ะ

ลอกค่ะ ใช้น้ำมันมะพร้าวสกัดเย็นเช็ดก่อนอาบน้าม จะช่วยให้นุ่มไม่แห้งลอกค่ะ

ลอกคะ อาจเพราะขยายขึ้น และแห้ง และคล้ำคะ เราเลยทาครีมคะ. ก็ไม่มีลอกแล้วคะ

ลอกจนคลอดเรยค่ะ ตอนนี้น้องได้1เดือนก้อยังมีลอกๆอยุ่แต่น้อยกว่าตอนท้อง

VIP Member

ลอกค่ะ แม่ๆคนไหนมีวิธีแก้บ้างค่ะ ลอกตั้งแต่เริ่มรู้ว่สตั้งครรภ์ค่ะ

VIP Member

ของเราก็ลอกคะ แต่เราทาครีมบำรุงทุกวัน ตอนนี้ก็ไม่ค่อยลอกแล้วคะ

นึกว่าเป็นอยู่คนเดียว 😅เกือบจะไปหาหมอละค่ะ งง ไม่รู้เป็นอะไร 55

เคยลอกตอน14w ค่ะ ของเราเกิดจากแพ้ครีมอาบน้ำไม่ถึงอาทิตหายไปเอง

คิดว่าเป็นอยู่​คนเดียว บ้านนี้ก็ลอกค่ะดันลอกข้างเดียว 😭😭

Câu hỏi liên quan