43 Các câu trả lời

เราผ่าคลอดก็เป็นค่ะ. หมอบอกเป็นพวกลิ่มเลือดน้ำคาวปลา. ปกติค่ะ

เหมือนจะตกเลือดนะคะ ออกเยอะ เราน้อยกว่านี้หมอก็ว่าตกเลือดคะ

บ้านนี้ก้อตกเหมือนกานค่ะแต่ใหญ่พอดีม่ใหญ่เท่านี้ค่ะ

ลิ่มเลือดค่ะ ทางที่ดีปรึกษาหมอจะดีฟ่าค่ะหายามากิน

บ้านนี้ก็มีริ่มออกเหมือนกันนะคะแต่ไม่ใหญ่ขนาดนี้

หาหมอดีกว่าค่ะแม่ เอาปลอดภัยไว้ก่อนดีกว่านะคะ

Super Mum

ลองไปหาหมอดูค่ะแม่ เพื่อความปลอดภัยและสบายใจ

ลิ่มเลือดใหญ่มากลองไปปรึกษาหมอดูดีกว่าค่ะ

น่ากลัวมาก ไปหาหมอเถอะค่ะเพื่อความสบายใจ

VIP Member

น่ากลัวอ้ะ หาหมอดีมั้ยคะตกเลือดหรือเปล่า

Câu hỏi liên quan