13 Các câu trả lời

สอบถามผู้รู้ค่ะน้องจะตัวเล็กไปไหมค่ะไม่มีอาการแพ้ท้องตั้งแต่ทีแรกเลยค่ะ วันไปซาวหมอไม่ได้บอกอะไรแล้วก็อยากรู้เพศตอนกี่วีคค่ะ##ขอบคุณผู้รู้ค่ะ##

แต่ในภาพ11w3d 4.55cm.

เราไปซาว12w ความยาวน้องเท่า13วีคอันนี้ปกติมั้ยคะหมอไม่ได้แจ้งอะไร

ของเราไปซาวด์ตอน12 สัปดาห์ ความยาวเท่า13 สัปดาห์1 วันเลยค่ะ

ระวังด้วยนะคะคุณแม่ สุขภาพแข็งแรงนะคะ

ขนาด 5.60 ซ.ม ขนาดปกติค่ะ 12วีคควรมีขนาด 5.40 ซ.ม. ขึ้นไปค่ะ

ขอบคุณค่าาส

ไม่ใหญ่ค่ะ หมอจะสูมๆๆเพื่อให้เราเห็นชัดเจน

โอเค ขอบคุณค่าา ❤️

12 w ประมาณนี้ค่ะแม่อันนี้หมอซาวด์ 4 มิติให้

ที่คลีนิคเรา 1200 รวมซาวด์ 4 มิติและค่ายาค่ะ

12w6d ตัวโตกว่าเกณฑ์นิดหน่อยค่ะป้าหมอบอก😂

กินเก่งรึป่าวน้าาาตัวน้อยย ❤️

12w4y ขนาดตัวใหญ่เหมือนกันจ้า 6เซนกว่า

หมอซูมเลยดูใหญ่ค่ะแม่

โอเคค้าา ขอบคุณค่ะ 🥰

12w2d 6cm.หมอบอกปกติคะ

จ้ำม่ำมากค่ะ ตัวน้อยย

Câu hỏi liên quan