227 Các câu trả lời

ขอให้หนูออกมาเป็นคนเก่งร่างกายสุขภาพเเข็งเเรงสมบูรณ์ 32 ประการนะคนเก่งของเเม่

แม่รักหนูที่สุดเลยนะครับ​ แม่จะอยู้ข้างๆหนูเสมอคอยดูทุกๆวันในการเติบโตของหนู

แม่กันป๊ารักนู๋น่ะ...นอนพักผ่อนบ้างนะลูก🥰 ดุ๊กดิ๊กเล่นทั้งวัน โดยเฉพาะกลางคืน

แม่รักหนูมากนะตัวน้อย​ แต่ตอนกลางคืนดิ้นเบาๆหน่อยหนูจะดีดทุกคืนไม่ได้นะ😂💖

นู๋คือรักที่สุดของพ่อแม่ๆรักนุ๋มากๆนะลูกดีใจที่นู๋เกิดมาเป็นลูกพ่อกับแม่

ขอให้หนูร่างกายครบ32แข็งแรงสมบูรณ์ ไม่เจ็บป่วยเป็นเด็กดีน่ารักของพ่อกับแม่

ขอให้ลูกเลี้ยงง่ายๆคลอดง่ายๆออกมาครบ32ร่างกายแข็งแรงปกติและเป็นคนดีนะลูก

รักหนูนะ ขอให้หนูร่างกายสมบูรณ์ครบถ้วน และ แข็งแรง กรกฎาคม ปี 64 เจอกันนะลูก

รีบออกมาหาแม่กับปาป๊านะคะคนเก่ง รักลูกที่สุดเลยนะ😍😍น้องมิริน❤️👨‍👩‍👧

Super Mum

นอนกลางวันได้แล้วครับคนเก่ง แม่เดินตามจนเหนื่อยแล้ว 🚶‍♀️🚶‍♀️🚶‍♀️🚶‍♀️

Câu hỏi liên quan