227 Các câu trả lời

อดทนนะลูกคนเก่งของแม่ แม่ขอให้หนูหายเร็วๆ ขอให้หนูแข็งแรง สู้ไปกับแม่นะลูก แม่กับพ่อรักหนูที่สุด

แม่กับพ่อรอเจอหนูนะลูก ขอให้หนูคลอดอย่างปลอดภัย แข็งแรงครบ32 พ่อกับแม่จะทำทุกอย่างเพื่อหนูนะคะ

แม่รักลูกกับพี่ชายของลูกมากๆนะ แม่ขอให้หนูเกิดมาร่างกายแข็งแรงสมบูรณ์ครบ32ประการ 31+3 d 19 พ.ย 😘😘

แม่รักหนูมากนะลูก นับวันรอหนูออกมาแล้ว ขอให้หนูแข็งแรง ครบ 32 เลี้ยงง่ายๆเป็นเด็กดีนะค่ะ 👧🏻

แม่รักหนูน่ะ แม่อยากเห็นหน้าหนูเต็มที่แล้ว ออกมาได้เเล้วจะลูกใกล้จะถึงกำหนดแล้วลูก😂♥️

อยากเจอหน้าแล้วนะลูกแล้วก็อยากให้หนูดิ้นแรงๆนะเพาะแม่ตึ่นเต้นทุกครั้งที่นู๋ดิ้นนะลูก

แม่อยากให้หนู คลอดออกมาร่างกายแข็งแรง ครบ32ประการ แม่หลงรักหนูตั้งแต่ยังไม่ได้เจอหน้า💜

แม่รักพี่คุณธรรมกับน้องณธรรมมากมากนะคับ ลูก แม่รักทั้งสองคนเท่ากันเลยนะคับลูก❤️❤️

แม่รักหนูนะ ขอให้หนูของแม่แข็งแรงๆคลอดออกมาครบสมบูรณ์คลอดง่ายๆเลี้ยงง่ายๆนะลูก🥰

VIP Member

แม่รอหนูออกมาอยู่น่ะ แล้วก็ดิ้นให้มันเบาๆหน่อย ดิ้นที่นี่..อีแม่ฉี่แทบจะราดเลย😂😂

Câu hỏi liên quan