42 Các câu trả lời

ยินดีด้วยนะคะ ช่วงท้องอ่อนๆ ต้องระวังนะคะ รีบไปฝากครรภ์ค่ะ จะได้ยาบำรุงมาทานค่ะ

ยินดีด้วยจ้า😊เข้มมากเลยบ้านนี้ตอนท้อง12วีคยังไม่ชัดเลยจางมากไปพบคุณหมอ12วีคเฉย

ของนุจางแบบนี้ค่ะ

VIP Member

ยินดีด้วยค่าแม่ แต่เอารูปสองขีดมาก็พอค่ะ มาทั้งถ้วยปัสสาวะเลย แหะๆ 😅😅😅

ยินดีด้วยนะคะ เราชอบแบบนี้มาก แบบที่ไม่ถามว่าขึ้นแบบนี้ท้องไหม

ของแม่ชัดมากเลย เค้ามาแบบ เรารู้ตัวเเล้วว่าต้องมา 💗💗

ไม่ต้องเดา เข้มๆกันไปเลย😄😄 ยินดีด้วยจ้าแม่ 👍👍

ประจำเดือนพี่ไม่มากี่เดือนแล้วค่ะ

ยินดีด้วยค่ะคุณได้ไปต่อ

VIP Member

ยินดีด้วย คุณแม่ มือใหม่

4wกว่าๆ เหมือนกันค่ะ

Câu hỏi liên quan