8 Các câu trả lời

เหมือนรู้สึกจักจี้ค่ะมีส้ะดุ้งตอนน้องตอดแรงค่ะ555 บ้านนี้รู้สึกตอดตอน17วีคค่ะ ตอนนี้18+3ตอดเยอะเเรงขึ้นเรื่อยๆแล้วค่ะ

VIP Member

เหมือนปลาดอดนิ้วเท้าเลยค่ะ แม่ลองนอนคว่ำแจ่ไม่ต้องทิ้งนน.ลงมากนะคะจะรู้สึกได้ค่ะ

บ้านนี้รู้สึกเหมือนท้องกระดุก ตุ๊บๆค่ะ บางทีรู้สึกแรงบางทีรู้สึกเบาค่ะ

ขอบคุณนะคะ

จะรู้สึกเหมือนปลาตอด ดุ้กดิ้กๆคะ ลองสังเกตุดูดีๆนะคะ

ขอบคุณค่า

สำหรับเรามันเหมือนมีอะไรวืบๆ วูบๆ ในท้องค่ะ 😂

มีเหมือนกันค่า💕

น้องเริ่มดิ้นเริ่มเคลื่อนตัวแล้วค่ะแม่

ขอบคุณนะคะ💕

เหมือนมีน้ำเดือดอยู่ในท้องค่ะ ผุดๆๆ

อ่อ ค่า ขอบคุณค่า

บ้านนี้รู้สึกดุกดิ้กๆ ค่ะ

ขอบคุณค่า

Câu hỏi liên quan