2 Các câu trả lời

VIP Member

สำคัญมากค่ะ เพราะอาหารแต่ละมื้อที่เราทานนั้น เราไม่สามารถแน่ใจได้เลยว่า แม่กับลูกในครรภ์จะได้รับสารอาหาร วิตามิน เพียงพอหรือเปล่า นี่คือเหตุผลที่คุณหมอ ต้องจ่ายยาบำรุงให้ค่ะ ส่วนตัวเรา ทานยาบำรุงที่คุณหมอให้ไม่เคยขาด ร่างกายปกติมาก ไม่เคยเป็นตะคริว หรือปวดเมื่อย ทุกวันนี้ยังเดิน ทำนั่นนี่ ได้ปกติมากๆค่ะ อายุครรภ์ 38+3 วีคแล้วค่ะ เราคิดว่า การทานยาบำรุง ถือว่าดีมากๆค่ะ

VIP Member

ทานแล้วปวดหัวเมาหัวตลอดค่ะเคยทานตอนเช้าหรือก่อนนอนก็เหมือนกันค่ะปกติมั้ยคะ

Câu hỏi liên quan