23 Các câu trả lời

อาจจะเป็นเพราะอาการแพ้ท้องก็ได้ค่ะ ยามันเป็นยาบำรุงเด็ก หรือไม่ลองปรึกษาคุณหมอดูนะคะ

เรากินตอนเช้าเเล้วอ้วกคะ ก็เลยเปลี่ยนมากินก่อนนอนเเทนไม่เป็นอะไรเเล้ว

เป็นเหมือนกันค่ะ แต่หมอให้งด พึ่งได้ทานตอน 4 เดือนค่ะ ตอนนี้จะคลอดแล้วค่ะ

งดเองค่ะ แต่จะลองเปลี่ยนทานก่อนนอนค่ะ

ถ่ายดำปกติค่ะแม่ถ้าแม่เวียนหัวก้เปลี่ยนเป้นทานหลังอาหารเย้นค่ะแม่

ขอบคุณค่ะ

ถ่ายดำ เป็นอาการปกติค่ะ ถ้าท้องเสัย อาเจียน ปรึกษาหมอเลยค่ะ

มันคือยาอะไรอ่ะคะ วิตามินรวมเหรอ ทำไมเราไม่เห็นได้แบบนี้

ยาตัวนี้สำคัญมากค่ะแม่ ลองเปลี่ยนมาทานก่อนนอนดูน่ะค่ะ

ถ่ายสีดำเหมือนกันค่ะแต่กินได้ไม่แพ้

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ หยุดทานมา3 วันแล้ว

เป็นเหมือนกันจ้า เบื่ออาหารด้วย

VIP Member

ถ่ายดำคะ เวลาลุกเร็วหน้ามืด

Câu hỏi liên quan