42 Các câu trả lời

เป็นเหมือนกันค่ะ กินได้น้อย แต่หิวบ่อย ลูกดิ้นเยอะจนคุณแม่เจ็บไปหมดเลยค่ะ อึดอัดมากเลยค่ะอยากแตกแล้วเหมือนกันค่ะ

ไม่เป็นไรหรอกค่ะแม่ กินน้อยๆดีแล้ว กินพออิ่ม อย่ายัด จนแน่นเดี๋ยวอ้วกออกหมด แต่กินบ่อยๆหลายๆมื้อเอาค่ะ

เป็นค่ะ อิ่มง่าย หิวก็ง่าย ตื่นมานี่เเทนที่จะเข้าห้องน้ำ เลือกที่จะหาของกินก่อนเลย5555. อึดอัดมากๆ

เป็นจ้า ช่วง 6-7 เดือน กินข้าวไม่ค่อยได้เลยคะ ลูกน้ำหนักตามเกณฑ์ดี แต่หัวเล็กกว่าปรกตินิดนึงคะ

เหมือนกันค่ะ กินเยอะไม่ได้ อึดอัดมาก เริ่มลุกนั่งลำบาก อยากเเตกอยากเจอหน้าเหมือนกันค่ะ

7เดือนเหมือนกันค่ะ​ ดิ้นเก่ง​ แต่ไม่หิวบ่อย​ แต่กินทีเยอะค่ะ​ ท้องเริ่มลายแล้วด้วย😣

เป็นเหมือนกันเลยค่า กินนิสเดียวก็อึดอัดแล้ว วันไหนเผอกินมากไปอึดอัดนอนไม่ได้เลย

เป็นเหมือนกันค่ะ กินเยอะไม่ได้ อึดอัดมาก อยากเเตกอยากเจอหน้าเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้ก็7เดือนเปนเหมือนกันค่ะลูกดิ้นเก่งมากหิวบ่อยค่ะแต่กินม่ค่อยได้

เป็นเหมือนกันค่ะ. เคยลองกินแบบอิ่มๆ สักพัก แน่นหายใจไม่อิ่ม555 อึดอัด555

Câu hỏi liên quan