196 Các câu trả lời

กำหนดคลอด23มิ.ย.คะ บ้านนี้ได้ลูกสาว กลับหัวรอออกมาดูโลกภายนอกละคะ รอแค่วันแตกอย่างเดียว5555 ดิ้นเก่งสุดยอดมาก ดิ้นทีท้องเบี้ยวไปข้างขวา ไม่รู้เป็นอะไรชอบอยู่แต่ด้านขวา

24 มิถุนายน 64 30 มกราคม นี้หมอนัดซาวค่ะ ท้อง2แล้วยังตื่นเต้นเวลาว่าได้เห็นเจ้ตัวน้อยในท้อง❤❤❤

29 มิ.ย. คุณหมอบอกว่า มีแววผู้ชาย รอ ดูอีกทีเดือนหน้า เพราะตอนนี้น้องยังตัวคะ😘

12 มิถุนายน 64 คะ ยังไม่รู้เพศเหมือนกันคะ. รอลุ้นหมอนัดอาทิตย์หน้าคะ

25 มิย เหมือนกันค่ะ วันนี้ไปซาวด์มาก้อยังไม่รู้เพศเหมือนกันค่ะ

กำหนดคลอด 25 มิ.ย. 64 ยังไม่รู้เพศเหมือนกันเลยจ้า แอบลุ้นเบาๆ 🙂

17 มิถุนายน 64 แฝดหญิงจ้า (กำหนดคลอดวันเดียวกันกับคุณพ่อเค้า) 55555

21มิถุนายน ตอนนี้ยังไม่รู้ หมอนัดซาวด์ครั้งหน้าถึงรู้เพศจ้า

11 มิ.ย. ค่ะ หมอนัดซาวด์สิ้นเดือน รอลุ้นเพศเหมือนกันเลยค่ะ 🙂

7มิ.ย.จ้า หมอนัดซาวด์อีกทีสิ้นเดือนค่ะ รอลุ้นเพศเหมือนกัน

Câu hỏi liên quan