73 Các câu trả lời

10 มิ.ย.63 เป็นเหมื่อนกันค่ะ เงียบอยู่เลยตอนนี้

8 มิย ท้องแข็งบ่อยๆแต่ก็ยังเงียบอยู่เลยค่ะ

25 มิ.ย นับวันรอแล้วรออีกจ้าาาา อยากเจอแล้ว 👶

นับรอเหมือนกันค่ะ

19 มิถุนายน เงียบอยู่เลยจร้า อยากเจอหน้าแล้ว

บ้านนี้ค่ะกำหนด23 แต่เริ่มเจ็บเตือนแล้วค่ะ

ว้าวดีจังเลย

บ้านนี้24มิถุนา เริ่มเจ็บเตือนแล้วจร้า

ว้าว

บ้านนี้กำหนดคลอดวันที่4ยีงเงียบอยุ่ค้ะ

วันนี้แล้ววว

1 มิย. เลยกำหนดมาแล้วยังไม่แตกเลยค่ะ

นัดผ่าคลอด 9มิถุนา เมิ้ลกันค่ะ ตอนนี้38+6w

บ้านนี้ กำหนด 26 มิ.ย. จ้า เจ็บหลอกบ่อยมาก

บ้านนี้ไม่มีอาการค่ะ

Câu hỏi liên quan