21 Các câu trả lời

บ้านนี้5/กันยา ได้เด็ก ญ ยายตัวเราฝันว่าอยากได้กำไลมือสวยๆใส่ แต่ตัวเราฝันว่าได้เลี้ยงเด็กเล็กๆ แต่ไม่รู้เพศน้าตอนฝัน

ดีจังค่ะ

30กันยายนคะ ชอบกินของหวาน อยากกินแต่ของหวาน ผู้ใหญ่บอกว่าจะได้ลูกผู้หญิง ไปซาวน์มาหมอบอกได้ลูกผู้หญิงจริงๆคะ

ขอให้สมดังใจนะคะคุณแม่..

26 ก.ย. ค่ะ ตอนท้องฝันว่ามีคนให้สร้อยทองกับแหวนทองแล้วรับมาทั้งคู่เลย ได้แฝด ญ/ญ ค่ะ

ว้าว ยินดีด้วยค่ะ

บ้านนี้ฝันว่าได้แหวน แต่ผลตรวจน้ำคล่ำยันว่าได้ ชาย แม่ฝันว่า พ่อมาขออยู่ด้วย

ค่ะ ยินดีด้วยค่ะ

19กย.เหมือนกันค่ะ ฝันว่ามีคนอุ้มเด็กผช.มาให้ แต่ซาวหมอน่าจะเป็นผญ.จ้า

ดีใจด้วยค่ะ

18กันยาค่ะ แฝดหญิง ก่อนจะทราบเพศฝันเห็นเด็กผู้หญิง2คน 2ครั้งเลยค่ะ

21กันยาค่ะ ฝันว่าได้สร้อยทองเยอะแยะแต่แบ่งให้คนอื่นไปบ้าง 😂😂😂

รู้เพศยังค่ะ

เรากำหนดคลอด29กันยายนค่ะ ตอนนี้เริ่มรู้สึกว่าน้องดิ้นแล้วค่ะ

รู้เพศยังค่ะ ดิ้นแล้วแม่จะมีความสุขเพิ่มค่ะ

บ้านนี้ 9 กันยา เพศยังไม่ชัดเจน ไม่ฝันอะไรเลยค่ะแม่

ลุ้นๆค่ะ

28 ก.ย. เด็กผู้หญิงค่ะ ปู่กับย่าเค้าฝันว่าได้สร้อยคอ

ฝันเหมือนกัน รอลุ้นค่ะ

Câu hỏi liên quan