5 Các câu trả lời

8wซาวด์ทางช่องคลอดต้องเจอหัวใจน้องแล้วนะคะ ถ้าไม่เจอน้อง โอกาศท้องลมสูงมากคะ

บ้านนี้เจอน้องตอน9weekค่ะแม่ ซาวมาตลอดไม่เจอตัวเลยค่ะ ตอนนี้11weekแล้วค่ะ

ถุงตั้งครรภ์สวยค่ะ มีแค่คุณหมอบอกว่า มดลูกเล็กมากๆ

8w ซาวช่องคลอดก็ยังไม่เจอน้องแสดงว่าท้องล้มแล้วค่ะแม่

ค่ะแม่ ท้องที่แล้วก็เป็นแบบนี้แท้งครบ ไม่ได้ขูดมดลูก เศร้ามากค่ะ

ตอนนี้ 9W กว่าๆเราเริ่มมีเลือด ออก 31 นี้หมดนัด😭

แม่พึ่งซาวครั้งแรกหรือป่าวค่ะ

ใช่ค่ะซาวด์เหมือนวาน แต่เราเคยแท้งนะท้องที่แล้วเลยกลัวท้องที่แล้วก็เจอแต่ถุง สรุปหลุดค่ะ