2 Các câu trả lời

เหมือนกันค่ะ ร้องไห้มา 2 ครั้งแล้ว อึดอัดไปหมด นมก็หดหายไปอีก เราพยายามหาเวลาทำกิจกรรมเดิมๆ ที่เคยเป็นตอนก่อนคลอดค่ะ ดูคลิป แชทเม้าท์มอยกับเพื่อน พอช่วยได้บ้าง

เราเครียดมาก จนไม่อยากให้นมลูกไม่อยากทำอะไรเลย คิดอยู่ว่สตะปรึกษาหมอ เราเบื่อชีวิตตอนนี้ทั้งๆที่เพิ่งคลอดมา1อาทิตย์ เพิ่งได้เลี้ยง3วัน นี่มีแม่เรากับแม่สามีช่วยเลี้ยง แต่เราก็บอกความรู้สึกตัวเองไม่ถูก เห็นหน้าเขาเราก็รัก แต่เราทำไมถึงรู้สึกแบบนี้ก็ไม่รู้

เป็นคะแม่ นั่งๆน้ำตาไหล

เหมือนกันค่ะ เราคิดจะปรึกษาแพทย์เหมือนกัน

Câu hỏi liên quan