21 Các câu trả lời

มีค่ะ เพียบเลย จำพวกเสื้อผ้าอะค่ะ ใส่ใม่หมดค่ะ ส่งต่อให้ รับไหมค้ะ ของลูกสาวจ้าาา บางตัวบางชุดก็ซื้อใหม่แต่นางกินนมเก่ง เสื้อผ้าจะใส่ใม่ได้อยู่แล้วค่ะ แม่รับไหมค้ะ

สนใจ แบบ ไหนค่ะ

มีค่ะ ทั้งบอดี้ขาเว้า เสื้อผูกสีขาว บางตัวก็ไม่ได้ใส่ค่ะ ใส่ไม่ทัน มีเยอะเลย 0-3 เดือน ใครสนใจทักได้นะคะ บางตัวของ absorba ส่งต่อถูกๆค่ะ 😊 มีพวกขวดนมด้วยค่ะ ไม่ได้ใช้เลย

ยังมีอยุ่มั้ยคะ

มีคะซื้อมาใส่ก็ไม่หมดเลยคะ แล้วมีที่ใส่แล้วด้วยคะแต่ใส่ไปไม่กี่ครั้ง สนใจสอบถามได้นะคะ ให้ราคาสุดคุ้มเลยคะแม่

มีค่ะ ใส่ครั้งสองครั้งเอง เด็กโตเร็วมาก ใส่ไม่ทันเลย เสียดาย #เพิ่มเติมแอดไลน์ได้นะคะ ID: naphaththikha

มีค่ะ เริ่มตัวละ 20 มีทั้งใส่แล้วกับยังไม่ได้ใส่ ทักไลน์มานะคะ wowploy ค่ะ จะส่งรูปให้ดูค่ะ

มีจ้าใหม่ๆ ทั้งนั้นเลยค่ะ สนใจทักไลน์คุณแม่นะคะ aumapril นะคะ เดี๋ยวจะส่งให้เลือกค่ะ

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-107578)

มีคะ น้องเป็นผู้หญิงหรือชายคะ มีผ้าอ้อมด้วยคะ ถ้าสนใจสอบถามได้คะ

สนใจผ้าอ้อมค่ะ

มีค่ะชื้อมามือ1 ยังไม่ได้ใส่ก็มีค่ะส่งต่อให้ค่ะ สนใจทักมานะค่ะ

ขอโทษทีค่ะไม่ได้ดูยุ่งๆ กับน้องร้องกี่เดือนแล้วค่ะสนใจทักลายได้ค่ะ miki..Jung

มีของเด็กผญคะ​ แรกเกิด​ ถึง3เดือน​ สนใจทักมาถามได้คะ​

Câu hỏi liên quan