13 Các câu trả lời

รู้สึกตอน17-18w ค่ะแต่จะดิ้นดีและดิ้นเก่งเลยคือ20wค่ะ ตอนนี้24w6dแล้วค่ะดิ้นเก่งมากกลางคืนนี้ดิ้นแรงสุดๆเหมือนไม่อยากให้แม่นอนเลยบางคืนก็แทบจะนอนไม่ได้ดิ้นตลอดเลย5555💗😚

16W3D ลูกน้อย เริ่มตอดกันยังค่ะ บ้านนี้เริ่มตอดมาสักอาทิตย์ล่ะค่ะ แต่น้องดิ้นยุต่ำมากค่ะ ยุต่ำมากจนน่วงท้องน้อยเลยค่ะแม่ ดิ้นต่ำแบบนี้ อันตรายมั้ยค่ะ

ดิ้นตอน16สัปดาห์ค่ะ เด้วนี้หยอกเก่งเล่นทั้งวัน กินไรก็อารมณ์ดีดิ้นไม่หยุด😂❤️

ลูกตอด​ จะรู้สึกแบบไหนคะ ตอนนี้16w6d.. ไม่แน่มจว่าแบบไหนที่ว่าลูกตอด

รู้สึกค่ะ15วิคตอด16วิคจับคือดิ้นเลยคะหยอกเก่งด้วยคะ♥️☺️

ทางนี้17วีคแล้วยังไม่รู้สึกเลยค่ะ แอบกังวลนิดๆ ท้องแรก

TapFluencer

รู้สึกตั้งแต่ 14 week ค่ะ เพราะแม่ท้อง 3 แล้ว

TapFluencer

บ้านนี้ท้อง2รู้สึกตอดๆ15wค่ะ

16w6dรู้สึกชัดขึ้นทุกวันเลยค่ะ

16w ยังไม่ตอดเรยค่ะ ท้องเเรก