46 Các câu trả lời

เหมือนกันเลยค่ะ ก่อนท้องเป็นคนชอบแต่งตัว พอท้องไม่เอาอะไรเลย ดูโทรม เป็นมนุษย์ป้าไปเลย

VIP Member

อ๋อตั้งแต่รู้ว่าต้องใส่แมสตลอด หน้านี่เขียนแต่คิ้วค่ะแต่ถ้าอยู่บ้านก็โทรมทั้งวัน

ตั่งแต่ท้องก็ไม่แต่งเลยค่ะ รู้สึกไม่อยากแต่ซะงั่น ครีมไม่ทาอยุ่แบบโทรมๆเลยค่ะ

บ้านนี้เป็นค่ะขี้เกียจแต่งหน้า แต่งตัว แถมขี้เกียจอาบน้ำอีก อิอิ (แต่ก็อาบนะค่ะ)

บ้านนี้ก็ไม่มีอารมณ์แต่งหน้าแต่งตัวเหมือนกันค่ะ มีแต่คนทักว่าทุเรศมากเลย5555

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ ขี้เกียจแต่ง เพาะไม่ได้ออกไปไหน ตอนนี้โทรมมากค่ะ

เป็นเหมือนกันคะ ขี้เกียจแต่งหน้ามากกกค่ะ แต่ก็มีดูแลตัวเองนะคะ

เราก็ขี้เกียจแต่งหน้าค่ะเพราะวันๆไม่ได้ไปไหนเลยอยู่แต่ในบ้าน

เป็นค่ะ อย่างนางฟ้ากับเหวเลย ก็ได้แต่ให้เหตุผลว่าแม่ท้อง555

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ ตั้งแต่ทัองไม่อยากแต่งหน้าแต่งตัวเลย

Câu hỏi liên quan