33 Các câu trả lời

ของเราพ่อแม่แฟนถือห้ามเตรียมอะไรเลย​ค่ะ แล้วก็ห้ามเอาเข้าบ้านด้วย​ แต่ครอบครัวเราไม่ซีเรียสค่ะ

ถืออยู่ค่ะแต่อดใจไม่ไหว เลยเริ่มซื้อตั้งแต่รู้เพศแล้วค่ะ ทยอยซื้อทยอยซักตอนนี้พร้อมหิ้วแล้วค่ะ34+6

บ้านนี้ทยอยซื้อคะ ตอนนี้ 21 วีค ก่ซื้อเรื่อยๆคะ กะว่าจะซื้ออีกทีแบบจัดเต็ม ครบเลย คือ 28 วีคคะ

ไม่ถือค่ะ ซื้อตั้งแต่​16 สัปดาห์​ค่ะ รู้เพศ​ปุ้บซื้อเลย มาซื้อตอนไกล้คลอดลำบากค่ะแม่

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-109812)

ไม่ถือค่ะ สะดวกก้หาซื้อไว้เวลาใกล้คลอดจะได้เตรียมของถูก ได้ของใช้ครบถ้วนค่ะ

ไม่ถือซื้อบ้างแล้วหรอค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ไม่ถือ แต่ไม่ได้ซื้อ😂เพื่อนเราซื้อมาเพียบ ลูกก็ออกมาแข็งแรงดีนะคะ

ของเราซื้อตอน35w ไม่ถือคะ เอาสะดวกดีกว่า ใครเลือกก็ไม่ถูกใจเท่าเราเลือกเอง

บ้านนี้ถือค่ะ จะเอาที่เขาให้ยังต้องรอใกล้ๆคลอดถึงจะเอาเข้าบ้านได้

บ้านนี้คนที่บ้านถือค่ะ แต่เราไม่ถือ ก็ซื้อมาเรื่อยตั้งแต่รู้เลยค่ะ

ซื้อใกล้จะครบยังค่ะ