11 Các câu trả lời

กำหนด19มิ.ย. แตกแล้วเรียบร้อยค่ะ555 มีมูกเลือดออกแต่ไม่ปวดท้อง นอนรอปากมดลูกเปิดเต็มข้ามวันเลยทีเดียว

ดีใจด้วยนะคะคุณแม่ ขอให้แข็งแรงปลอดภัยทั้งแม่และลูกคะ🩷

ถ้าวันพรุ่งนี้ยังไม่มีอาจารย์แนะนำให้ไปหาหมอเลยนะคะคุณแม่คุณหมอจะได้กระตุ้นคลอดให้

ถ้าพรุ่งนี้ยังไม่คลอดหมอนัดกระตุ้นวันที่20 คะแม่ ใจจริงอยากคลอดแล้วคะแม่ไม่ไหวแล้ว😅

บ้านนี้กำหนดคลอด16มิ.ยยังไม่คลอดเลยค่ะยังเงียบยุเลยค่ะ

ไม่ปวดท้องอะไรเลยค่ะ

บ้านนี้18มิ.ย น้องไม่ยอมออกมาหมอสั่งผ่าวันนี้เลยค่ะ

ขอบคุณมากคะ

บ้านนี้กำหนดคลอด19แอบไปแตกมาแล้วค้าตั้งแต่วันที่7

ดีใจด้วยจ้า

กำหนด18 เหมือนกันค่ะ แอบแตกมาแล้ววันที่8 ค่ะ

แตกแล้วจ้า อิแม่แทบขิต😂 น้องหนัก3522

กำหนด16 ตอนนี้40+1ยังไม่มีอาการเลยค่ะ

สงสัยน้องจะสร้างบ้านไหมคะแม่

แอบไปแตกมาแล้วนะคะเมื่อเช้า😍

18มิ.ย ยังเงียบเหมือนกันค่ะ

อ่อคะ

Câu hỏi liên quan