19 Các câu trả lời

ขอถามหน่อยค่ะ พอดีมีมูลเลือดออกมานิดหน่อย3รอบเจ็บท้องน้อยรวมแต่ไม่ถี่ควรไปหาหมอไหมค่ะ ขอบคุณมากค่ะตอนนี้39+6ค

ควรไปคะแม่ หมออกถ้ามีมูกเลือดให้ไปรพ.เลยคะ

บ้านนี้9ธันวา เงียบมากเลยค่ะ เจ็บเตือนบ่อยแต่ไม่ยอมออกมาที

ตื่นเต้นจังเลยคะ..เราก็ 16ธ.ค.นัดผ่าคลอด..ท้อง2ก็ยังตื่นเต้น

กำหนดคลอด1ธ.ค. เลยมาแล้วตอนนี้ยังเงียบอยู่เลยค่ะ

บ้านนี้หมอนัดผ่าคลอดวันที่ 8 ธันวานี้จ้า

คุนแม่หนดคลอดตามใบซาวหรือประจำเดือนคะ

ทีม3ธันวา แอบแตกไปเมื่อ12พ.ยแล้วค่าาาา

น่ารักน่าชังมากค่ะแม่. 💓

บ้านนี้6 ธันวาคม ยังเงียบเหมือนกันค่ะ

VIP Member

กำหนดวันนี้ค่ะยังเงียบเหมือนกัน

สู้ๆค่ะเเม่. อีกนิด

VIP Member

15ธันวา เจ็บเตือนนอนไม่หลับเลยค่ะ

สู้ๆนะคะ แม่อีกเดี๋ยวก็ได้เจอเจ้าตัวน้อยแล้ว