73 Các câu trả lời

VIP Member

11มีนา เจ็บเตือนแล้วค่ะ รอเจ็บจริงอย่างเดียว อยากแตกมากค่ะ อึดอัด

บ้านนี้2มีนาค่ะ อยากแตกเเล้ว อึดอัดไม่รู้จะนอนท่าไหนเเล้วค่ะ

กำหนดคลอด20มีนาจ้า อึดอัดเหมือนกันเจ็บเวลาลูกดิ้น อยากออกแล้วว

บ้านนี้กำหนด2เมษาคะแต่ไม่น่าจะถึงเพราะเท้าบวมหลายรอบแล้วคะ

บ้านนี้กำหนด27มีนาคม อยากแตกแล้วเหมือนกันคร้า อึดอัดมาก🤰🏼‼️

น้องกลับหัวยังค่ะ บ้านนี้กำหนดคลอด18มีนายังไม่กลับหัวเลยค่ะ

ของแม่บ้านนี้หมอนัดผ่าแล้วจ้าวันที่13ไปหาหมอวันนี้

VIP Member

บ้านนี้3มีนา ลำบากมากจะลุกจะนั่งแต่ละทีปวดเอวปวดหลัง

เป็นเหมือนกันค่ะ หายใจไม่ออก

7มีนา ยังเงียบอยู่เรย แต่อยากให้ถึงกำหนดคลอดมากกว่า

บ้านนี้19มีนา ยากแตกเเล้วเหมือนกันเดินลำบากมากแม่

VIP Member

บ้านนี้2มีนาค่ะ..ตอนนี้37+2อยากแตกแล้วค่ะ.. อึดอัดมาก..

Câu hỏi liên quan