แม่ลูกอ่อนขอระบายหน่อยค่ะ อึดอัดจริงๆ

มีแม่ๆบ้านไหนโดนห้ามกินนุ้นกินนี้บ้างคะ? บ้านนี้ห้ามแทบจะทุกอย่างเลยค่ะ ก๋วยเตี๋ยวก้กินได้แค่เส้นกับน้ำ ส่วนน้ำดื่มก้เป็นน้ำอุ่นตลอดทิ้งให้เย็นไม่ได้เลย อาหารกับข้าวซื้อกินเองไม่ได้ต้องเป็นเมณูที่แม่ทำให้เท่านั้น กับข้าวทุกมื้อมีแต่ผักทั้งนั้น แช้วเราเป็นคนไม่ชอบกินผักกินนิดหน่อยพอได้ค่ะ แต่นี้ทุกมื้อไม่ไหว ส่วนน้ำดื่ม ช่วงนี้อากาศร้อนแม่บ้านนี้ก้กินน้ำอุ่นตลอดมันรู้สึกกระหายน้ำตลอดปากแห้ง จะกินน้ำเย็นแม่ก้ห้าม โดนห้ามโดนกดดันจนเครียด จิตตก อารมเสียง่าย ร้องไห้ง่ายไปหมด

1 Các câu trả lời

จริงๆทานได้ทุกอย่างค่ะ งดแค่ของหมักดองและแอลกอฮอล์

Câu hỏi liên quan