22 Các câu trả lời

แตกเหมือนกันค่ะกำหนดคลอด5มกราคม66 คลอดตอนวันที่10ธันวาคม คลอดก่อนกำหนด36 2 เพราะเดินเยอะ แต่น้องแข็งแรงดีค่ะน้ำหนัก2500กรัม

38 5 แล้วค่ะยังไม่แตกเลย ทีมมกราคม เหมือนกันค่ะ แม่ๆสังเกตตัวเองยังไงบ้างคะ ท้องแรกไม่ทราบอะไรเลย

บ้านนี้รู้สึกว่าท้องแข็งทั้งวันแต่ไม่ถี่ปวดหน่วงท้องน้อยพอตกดึกมาน้ำคร่ำแตกเลยจ้า

บ้านนี้มีอาการหน่วงท้องน้อยมากๆเป็นๆหายๆไม่รู้เกิดจากสาเหตุอะไรไปหาหมอหมอก็ว่าปกติดี

เป็นมาหลายวันแล้วยังไม่หายเลยค่ะหมอติดเครื่องที่ท้องไม่มีอาการท้องแข็งค่ะ

ยินดีด้วยนะคะ แข็งแรงทั้งแม่ทั้งตัวเล็กน้าา ทีมมกราบ้านนี้อยากเจอหน้าเต็มทนแล้วค่ะ😅

น้องอยากออกมาเล่นปีใหม่ค่ะแม่เลยรีบไปหน่อย😂

ทีมมกราคมเหมือนกันค่ะ แตก16 ธันวา คลอดก่อนกำหนด อายุครรภ์36+1 น้องตัวเล็กมากกก

ของเราไม่ถึง2500เลยค่ะ น้ำหนักน้องแค่2180 ดีที่ว่าไม่ได้เข้าตู้อบ

จะแตกวันที่29ธันวาจ้า ลุงหมอบอกไม่ไหวแล้วยังไงก็ต้องออกธันวา65

บ้านนี้กำหนด16มกราค่ะอีกสองอาทิตก็ไปหาป้าหมอแต่กลัว ไม่ถึง😅

บ้านนี้แตกหลังจากหาหมอนัดเลยแม่55

ทีมมกราคมเหมือนกัน แต่สิ้นเดือนเลยจะได้เจอตอนไหน

น้องอาจจะอยากย้ายก็ได้นะแม่เพื่อน้องจะอยากเล่นปีใหม่😂

VIP Member

ยินดีด้วยค่ะ ขอให้น้องแข็งแรง เลี้ยงง่ายๆนะคะ

VIP Member

แตกกี่วีคคะแม่ มีอาการแบบไหนบ้างคะ

ทีมมกราคะ มีอาการเจ้บเตือนมา2วันแล้ว อยากให้น้องออกมาแล้วคะ🥰😅