15 Các câu trả lời

มายกมือออ😂 เราเป็นค่ะ กินทั้งวัน เน้นของคาวด้วย ไม่ได้ดั่งใจก็โมโหหิว ไกลแค่ไหน ไลน์แมนช่วยได้ น้ำหนักขึ้นมา 17โล (35w) 😂🤣

บ้านนี้ ต้องคุมอาหารคะ จริงๆอยากกิน โน้น นี้ นั้น รายการอาหารเต็มหัวไปหมดคะ 😄😄😄

เปนค่ะ เรานี่แหละหิวเอง เปนช่วงที่ร่างกายต้องการสารอาหารและพลังงานเยอะ😂😂😂😂

เป็นเหมือนกันค่ะ กินเท่ารัยไม่อิ่ม กินได่เยอะมากกินจนน้ำหนักขึ้นเป็นว่าเล่น

บ้านนี้ต่างกันค่ะกินอะไรนิดหน่อยก็อิ่มอยากกินเยอะๆจังให้คุ้มกับที่หิว

5555 เปนเหมือนกันจ้า ตั้งแต่มีน้องมาไม่รู้จักเล้ยอิ่มคืออะไร??

บ้านนี้หิวบ่อยกินเยอะมากจากเดิมน่าจะคูนสองสามเลยค่ะ

เป็นจ้า ยิ่งตอนให้นมลูก ยิ่งหิวบ่อย 😂

บ้านนี้ค่ะอิ่มน้ะ แต่หิวได้ตลอดเลย555

หิว แต่ทานได้น้อยค่ะ เลยทานบ่อยๆแทน

Câu hỏi liên quan