23 Các câu trả lời

เป็นค่ะ มานอนงีบเอากลางวันทุกที เพลียมาก ทำได้แต่อดทนค่ะ นับวันรอคลอดเลย

VIP Member

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ ตอนนี้อดทนอย่างเดียว เมื่อไหร่จะคลอด555😅

เป็นเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้ไม่ทำอะไรเลยคะ นอน นั่ง ทำอะไรหนักๆไม่ได้เลยแย่ไปหมด

เที่ยงคืนยันหกโมงเช้าเลยค่ะ ตาจะปิดให้ได้แต่ก็หลับไม่ลง

บ้านนี้ นอนหลับยากมากคะ ได้นอนวันละแค่4-5ชั่วโมง

เหมือนกันคะตี2-3ถึงจะง่วงตื่น5โม่งเช้าถึงเที่ยง

เป็นอยู่คะนอนตี2ตี3ทุกคืนแต่กลางวันหลับดีจัง

VIP Member

เป็นเหมือนกันค่ะ ตีสี่ตื่น หลับอีกที6โมงเช้า

เป็นเหมือนกันค่ะเเม่ๆ37W

Super Mum

พักผ่อนให้เพียงพอนะค่ะ ✌️

พยายามอยู่คะ 😊😊

Câu hỏi liên quan