66 Các câu trả lời

เตรียมครบหมดแล้ว แต่ยังไม่ได้ซักรอบ2เลย ยังไม่ได้เก็บของใส่ตะกร้าเลย ต้องมานอนรพ. ฉีดยากระตุ้นปอดน้องได้35สัปดาห์4วัน

ทะยอย​เตรียม​แล้ว​ค่ะ​เหลือ​พวกน้ำยาชักผ้า​ปรับผ้านุ่มสำลีคัดเตอบัดของ​จุกจิก​ที่​ใช้​ตังไม่ใช่​น้อย​ 😅😅

เหมือนกันเลยค่ะ น้ำยาปรับผ้านุ่มของใช้เล้กๆ ว่าจะซื้อวันใกล้ๆคลอด😂

ยังไม่ได้เตรียมสักอย่างเลยค่ะ?บ้านแฟนไม่ให้ซื้อเตรียมไว้ท้อง2/35w อีแม่อยากซื้อใจจะขาด

บ้านนี้พี่สาวแฟนเตรียมให้ค่ะ เขามีลูกสาวเหมือนกันซื้อเพื่อกันเลยค่ะ😂

34 w เตรียมซักแล้วเหลือรีดค่ะ แม่รีดไม่ไหวแล้วรอคุณพ่อรีดให้ค่ะ

บ้านนี้เตรียมขวบทุกอย่างเลยค่ะ เตรียมของเกินอายุน้องไปด้วย 😊

เตรียมครบตั้งแต่6เดือนแล้วค่ะ รอคลอดอย่างเดียว😊 กำหนด26พค.

บ้านนี้ครบหมดแล้ว เหลือแค่รอเวลาอย่างเดียวค่ะ กำหมด 2มิ.ย

17 พค นี้แค่เสื้อผ้าจ้า เตรียมไกล้ครบแล้ว เหลือแค่อ่างอาบน้ำ

ของแม่บ้านนี้ยังขาด สำลี คัตเตลบัต กับพวกน้ำยาจ้า

เตรียมแล้วจ้าออนไลน์อย่างเดียวหาซื้อไม่ได้ร้านปิดหมด55555

เหมือน​กัน​เลย​ค่ะ​สั่งออนไลน์​อย่าง​เดียว​ ร้าน​ปิดแถม​ไป​ไหน​มา​ไหน​ลำบาก​

บ้านนี้มิถุนาเตรียมเรียบร้อยแล้วค่า เห่อลูกเว่อร์ๆ

Câu hỏi liên quan