2 Các câu trả lời

ถ้าเลือดออกมากับอุจจาระ​เสี่ยงกับการเป็น​ริดสีดวง​คะ​ ต้องทานผักกับผลไม้ที่มีกากใยคะเเล้วลองสังเกตุดูเวลาถ่ายครั้งต่อไปคะถ้าดีขึ้นไม่ต้องไปหาหมอคะ​ เพราะ​เป็น​เรื่อง​ปกติของคนท้อง

ไปมาแล้วคะขอบคุณนะคะ ขอโทษที่ตอบกลับช้าค่า.

ประเด็นคือ เลือดออกจากจุดไหนค่ะ ถ้าออกจากช่องคลอดคืออันตรายมากค่ะ หาหมอดีที่สุดค่ะ ถึงจะเลือดออกจากก้นเพราะริดสีดวงก็ต้องหาหมออยู่ดีค่ะ

ไปมาแล้วคะขอโทษที่ตอบกลับช้าคะ. คุณหมอฉีดยากันแท้งมาให้คะ. หมอแจ้งว่า เป็นภาวะแท้งคุกคามคะ

Câu hỏi liên quan