2 Các câu trả lời

แม่บ้านนี้37wก็พึ่งไปฝากครรภ์ต่อที่โรงพยาบาล ชลบุรีมาค่ะเสียค่า ผู้ป่วยนอก50แล้วก็ค่ายา 115ถ้าจำไม่ผิดเพราะไม่เคยมีประวัติที่โรงพยาบาล ชลบุรีค่ะ เลยไปทำประวัติ ไว้ ไม่รู้ว่า แต่ โรงพยาบาล เหมือนกันไหม แต่โรงบาลรัฐ ไม่หน้าเสียเยอะนะค่ะ

บอกว่า มาทำประวัติฝากครรภ์ต่อค่ะ เดียวเขาจะถามข้อมูลฝากที่ไหนแล้วก็พาไปตรวจ อย่าลืมเอาสมุดสีชมพูไปด้วยนะเอาสมุดสีชมพูยื่นให้เขา

ขอบคุณที่ให้ข้อมูลนะค่ะ พรุ่งนี้หมอนัดให้ไปฝากต่อที่โรงบาลพอดีอ่ะค่ะ😊

Câu hỏi liên quan