13 Các câu trả lời

ท้องใหญ่เหมือนกันเลยจร้าแม่ 24วิค ขนาดท้องก็เท่าๆกันเลย ไปซาวด์เมื่อช่วง22วิค น้อง617กรัม ตัวใหญเกินเกณฑ์หน่อย แต่หมอว่าโอเครทุกอย่างปกติ ไม่ต้องแคร์ ไม่ต้องเครียดสบายๆ ก็เรากินจุกกินเก่งเกิน เนี่ยขนาดไม่ค่อยได้กินนม 😅

ทางนี้น้องก็ตัวใหญ่เกินเกณฑ์เหมือนกันเลยค่ะ^^

ท้องใหญ่คนก็ทักท้องน้อยคนก็ทัก บ้านนี้ท้องออกนิดเดียวคนทักเยอะเลย เหมือนแค่อ้วนลงพุง555 ขอแค่ลูกแข็งแรงน้ำหนักตามเกณฑ์พอค่ะ จะเล็กจะใหญ่ก็ท้องไม่สำคัญเลยค่ะ

บ้านนี้คนทักท้องใหญ่ บางทีถามว่าได้แฝดรึป่าว😅แต่ก็ตอบติดตลกไปค่ะแม่อ้วนจ้า

ท้องใหญ่จิงแม่ ใหญ่เท่าเรา 33wเลย ร่างกายแต่ละคนไม่เหมือนกันเนาะ บางคนทักว่าทำไมท้องเล็กจัง ก็แม่ตัวเล็ก จะให้ท้องใหญ่ได้ไง อยากจะด่านะบางที บางทีก็ทักบ่อยเกิน🤣

แม่กินเก่งด้วยค่ะ🤣

ไม่ใหญ่หรอกคะ ประมาณเท่าๆกัน บ้านนี้ท้องแรกก็ประมาณนี่คะ แต่เป็นคนตัวสูงผอมเลยเห็นแต่ท้อง

ผู้หญิงหรือผู้ชาย ทราบหรือยังคะคุณแม่ แข็งแรงๆๆนะคะ

ขอบคุณค่ะ🙂 หมอยังไม่คอนเฟิร์มเลยค่ะ รอไปซาวด์รอบหน้าค่ะ

บ้านนี้ 7 เดือนค่ะมีแต่คนทักว่าท้องใหญ่ค่ะ

ท้องสองค่ะ

บ้านนี้24วีค4 วัน คนบอกเหมือนคนจะคลอดค่ะ

มีเพื่อนท้องโตเหมือนกันแล้ว สบายใจ😁

6เดือนค่ะ ลูกชาย มีแต่คนทักท้องเล็ก

ท้องลูกสาวรึป่าวแม่

ซาวด์เดือนที่แล้วหมอบอกเป็นผช.แต่ไม่คอนเฟิร์มค่ะเพราะเห็นไม่ชัด แต่แม่อยากได้ลูกสาวค่ะ🙂

VIP Member

บ้านนี้24w+4วันค่ะแม่

เราน่าจะคลอดใกล้ๆกันเลยค่ะ

Câu hỏi liên quan