13 Các câu trả lời

เราชอบกินค่ะ มันอร่อย กินแบบไม่รู้ไม่ชี้ไม่สนอะไรทั้งนั้นว่ามันมีประโยชน์อะไรเอาเป็นว่ามันเป็นธัญพืชมันต้องมีประโยชน์แน่นอน5555555555 ส่วนเรื่องผมดกดำอะไรนั่นเราไม่ซีเรียสหรอกค่ะว่ากินอะไรลูกจะผมเยอะ เพราะพ่อของลูกก็ผมเส้นใหญ่ ผมหนา ผมเราก็ผมหนา ทั้งพ่อทั้งแม่ไม่มีใครผมน้อยอะ เชื่อในพลังของพันธุกรรมค่ะ555555

อยู่ที่กรรมพันธ์เป็นหลักด้วยค่ะแม่ แต่งาดำมีประโยชน์ทั้งกับแม่และลูกเยอะมากๆ บ้านนี้ซื้องาดำคั่วบดมาผสมกับนมแพะหรือนมอัลมอลครั้งละ2ช้อนโต๊ะดื่มทุกเช้าจ้า

ตอนอยู่ในท้องแม่ชอบทานนมงาดำเลยออกมาทั้งดำทั้งดกแบบนี้เลยจ้า ตอนนี้น้องได้6เดือนแล้วตัดไป1รอบผมก็ยังดกดำอยู่เลยจ้า

แม่เราบอก เขาไม่ชอบน้าแต่ก็กินได้ไม่เยอะเท่าไหร่ แต่ลูกออกมาผมดกดำกันทุกคนค่ะ เพราะพ่อแม่ปู่ย่าตายายผมดกกันทุกคน

ชอบกินนมงาดำเหมือนกันค่ะ​ หอมดี​ แต่ไม่แน่ใจว่าลูกออกมาจะผมดกดำมั้ย​ ส่วนตัวชอบกินเพราะหอมค่ะ

เรากินดีน่างาดำกับงาดำคั่ว1ช้อนชาทุกวันไม่รู้ว่าเป็นเพราะงาดำจริงไหมแต่ผมดกมากค่ะ😍

เหมือนกันเลยค่ะ ชอบทานอยากให้ลูกออกมาผมดก รอลุ้นตอนคลอดค่ะแม่

บ้านนี้ชอบค่ะส่วนตัวทานนมจืดไม่ค่อยได้

Super Mum

ชอบเหมือนกันค่ะ แต่เบบี้ยังไม่คลอดเลย ☺️💕

มาลุ้นกันค่ะ จะผมดกดำรึป่าวน๊า🥰

ลองทดสอบแล้วค่ะ ดีน่างาดำช่วยได้จริงๆ☺

Câu hỏi liên quan