18 Các câu trả lời

TapFluencer

อาการคล้ายมดลูกลอยตัวมากกว่าค่ะเคยซาวด์ตอน12วีค เห็นดิ้นดุ๊กดิ๊กแต่ว่าไม่รู้สึกอะไรเลยค่ะพุงก็ยังไม่ออกด้วยค่ะ

เราซาว์ตอน10วีคเห็นน้องดิ้นดุ๊กดิ๊กเหมือนกันค่ะ แต่เราท้องออกเหมือนคนท้อง4-5เดือนค่ะ

น้องยังเล็กมาค่ะแม่ มดลูกลอยค่ะแบบนี่จะชอบเป็นช่วงที่ปวดฉี่ หรือตอนนอนหงายค่ะ

เราก็เปนค่ะ เปนตั้งแต่ 10w เลย ปัจจุบันจะ16w แล้ว นอนหงายทีไรแล้วเปนลูกบอลเลยค่ะ

เป็นก้อนๆเลยเนาะแม่เดียวซ้ายเดียวก็ขวา แต่ไม่เป็นทุกวัน

มดลูกลอยค่ะ 3 เดือนเอง น้องยังไม่โก่งค่ะตัวน้อยเดียวเองค่ะ ลองเซิร์ทอ่านดูนะคะ

ค่ะ ขอบคุณค่ะ ครรภ์ที่3แล้วเพิ่งจะมีแบบนี้

มดลูกลอยหรือเปล่าคะ 3 เดือนน้องยังเล็กยังไม่โก่งจ้า

พยายามอย่านอนหงายนะค่ะ ให้นอนตะแคงซ้ายจะดีกว่าค่ะ

มดลูกลอยค่ะแม่ เวลานอนพยายามนอนตะแคงซ้ายนะคะ

หนูก็เป็นค่ะท้อง4เดือนเวลานอนหงายเป็นทุกวัน

TapFluencer

มดลูกลอยค่ะ บ้านนี้ก็เป็นนอนหลายๆท่าดูค่ะ

ขอบคุณค่ะ

มดลูกค่ะ น้องจะโก่งตัวตอน7เดือนขึ้นไปค่ะ