43 Các câu trả lời

บ้านนี้1เดือนขึ้น9โล ได้กลืนน้ำตาล ผลตรวจน้ำตาลปกติ หมอให้ลดของหวานค่ะ

เราก็ขึ้นค่ะก่อนท้อง60 ตอนนี้ท้องได้8วีคแล้ว น้ำหนักขึ้นเร็วมากค่ะ66.8😂

เราเดือนที่7ขึ้นมา6โลค่ะ พอเดือนที่8ขึ้น3โล ยังไม่เป็นเบาหวานนะคะ

เรา5 โล หมอโวยวายเลย 😂😂บอกว่าเราไม่ดูแลตัวเอง ให้ขึ้นมาได้ยังไง

เป็นคะขึ้นเดือนเดียว4โลตอน6เดือนหมอตรวจเบาหวานน้ำตาลปกติคะ

บ้านนี้ หมอให้ขึ้นเดือนละ1กก. เดือนนึงเคยขึ้น3กก. โดนหมอดุ

ตรวจค่ะ กลืนน้ำตาล ผลปกติ แม่กินทุเรียนเลยนน.ขึ้น

เรา5เดือนเเล้วน้ำขึ้นมา1โลเอง ตอนท้อง4เดือนน้ำหนัก49ค่ะ

เยอะเลิกแล้วนะคะ ปกติควรขึ้นเดือน1.5โล นะคะ

บ้านนี้ขึ้น4.1กิโล แต่ไม่เป็นเบาหวานน่ะค่ะ

บ้านนี้จาก56ตอนนี้เหลื่อ52ค่ะ