25 Các câu trả lời

เคยเจาะที่ศิริราชค่ะ หมอมือเบามากไม่เจ็บค่ะเหมือนเจาะเลือดปกติ แต่เราโดนไป 3 รอบเพราะน้องดิ้นหาเข็ม 😅😅

เน้อไม่น่ากลัวอย่างที่คิด ตอนนี้น่าจะอีกไม่นานจะได้เจาะอีกรอบ (ท้อง2) 😅😅 ขอให้ผลออกมาดีนะคะ ปลอดภัยนะคะ สู้ๆค่ะแม่

ไปเจาะมาเหมือนกันค่ะ ตอนหมอลงเข็มไม่เจ็บค่ะ แต่จะตึงๆในมดลูกตอนหมอดึงน้ำคร่ำออกมาค่ะ

รอเจอหน้าลูกๆๆ กันเนาะ แม่ๆ ❤️❤️❤️

เจาะมาแล้วค่ะ ตอน 19 วิค ทีแรกก็กังวลค่ะ ตอนนี้ผลออกแล้วสบายใจค่ะ น้องไม่มีภาวะดาวน์

ดีใจด้วยค่าา ระหว่าง รอผลนิ ยังคงกังวลบ้างเนอะ ☺️☺️☺️

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-74026)

16 วีคเจาะได้ปลอดภัยแล้วค่ะ ขอให้ผลออกมาไม่มีปัญหานะคะ

ขอบคุณค่ะ ❤️❤️

เจาะน้ำคร่ำเลยค่ะครั้งเดียวจบรผุ้เพศด้วยค่ะ

VIP Member

ให้กำลังใจค่ะ ขอให้แข็งแรงดีทั้งแม่ทั้งลูกนะคะ

ขอบคุณนะคะ กำลังหาข้อมูล ปลอบใจตัวเองไปด้วย ✌️✌️❤️

รอเจาะ15พค. นี้ค่ะ....กลัวๆอยู่เหมือนกัน

เจาะเมื่อวันที่30/4/62รอฟังผลค่ะ

ผลเจาะน้ำคร่ำเปนไงบ้างค่ะคุณแม่

😚😙😗

Câu hỏi liên quan